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Tangazo la zabuni ya kutoa ya Kukusanya Madeni kwa Niaba ya WAT 
SACCOS 

Maelezo kwa Ufupi 

WAT SACCOS ni chama cha ushirika wa akiba na mikopo. Tunachukua akiba kutoka 
kwa wanachama kisha kuwapa mikopo wanchama hao kutokana na akiba 
walizoziweka katika chama. 

WAT SACCOS tunahitaji mkusanya madeni (wakusanya madeni) ambaye ataweza 
kutoa huduma za kukusanya madeni kwa niaba ya WAT SACCOS. 

Huduma zinazohitajika 

Mkusanya madeni atakayepitishwa katika zabuni hiyo atatoa huduma zifuatazo: 

i) Kukusanya madeni kwa niaba ya WAT SACCOS kwa njia mbalimbali ikiwemo 
kuuza dhamana za wadaiwa sugu baada ya kufuata taratibu zote za kisheria. 

ii)  

Gharama 

Mkusanya madeni ambaye atashinda zabuni malipo yake yatalipwa na mdaiwa baada 
ya kuwa amefanikiwa kukusanya deni analodaiwa mdaiwa. 

Vigezo za mtoa huduma 

Mkusanya madeni anayehitajika anatakiwa akidhi vigezo vifuatavyo: 

i) Awe amepewa kibali na Tume ya Ushirika kutoa huduma za kukusanya 
madeni katika SACCOS. 

ii) Awe amewahi kutoa au anatoa huduma za kukusanya madeni katika 
SACCOS mojawapo nchini Tanzania. 

iii) Awe taasisi iwe imesajiliwa Tanzania. 
iv) Awe ana uzoefu wa miaka mitano katika kukusanya madeni. 

Mkusanya madeni mwenye vigezo hapo juu anaweza kuwasilisha maombi yakihusiha 
wasifu wa mtoa huduma pamoja na pendekezo (proposal) ya kutoa huduma katika 
chama ndani ya siku ____baada ya tangazo hili katika njia ya nukushi,posta au kuleta 
moja kwa moja katika chama. 
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