



**WAT SAVINGS AND CREDIT CO-OPERATIVE SOCIETY LIMITED.**

**“WAT SACCOS”**

**NAMBARI YA KUANDIKISHWA DSR- 596, S.L.P 5914 DAR ES SALAAM**

**Tel: 255 752903760/255657592898, email.info@watsaccos.or.tz**

**19/09/2023**

**TANGAZO LA MKUTANO MKUU WA WAKILISHI.**

**MWENYEKITI WA BODI YA WAT SACCOS LTD NDUGU BAZIL A. KIMARIO KWA NIABA YA WAJUMBE WA BODI ANAWATANGAZIA NA KUWAKARIBISHA WAWAKILISHI WOTE KUHUDHURIA MKUTANO MKUU WA MWAKA WA WAWAKILISHI.**

**TAREHE : 14/10/2023**  
**MAHALI : UKUMBI WA NGOME HOLDING ULIPO SINZA AFRIKA SANA**  
**MUDA : KUANZIA SAA 3:00 ASUBUHI- SAA 8:00 MCHANA**

**AGENDA**

1. Kufungua Mkutano
2. Kuthibitisha Akidi ya Mkutano na Kusoma tangazo la Mkutano
3. Kumchagua Mwenyekiti wa Mkutano
4. Kupitia na kuthibitisha agenda za Mkutano
5. Kupokea na kuthibitisha wanachama waliojiunga na kujitoa/kukoma uanachama
6. Kupitia muhtasari wa Mkutano Mkuu uliopita uliofanyika tarehe 22/10/2022
7. Kupitia, kujadili na kuthibitisha yatokanayo na Mkutano Mkuu uliopita uliofanyika tarehe 22/10/2022
8. Kupokea na kujadili taarifa ya Bodi/Taarifa ya Mwenyekiti
9. Kupokea na kujadili taarifa ya Kamati ya Mikopo
10. Kupokea na kujadili taarifa ya Kamati ya Usimamizi
11. Kupokea na kujadili taarifa ya Mkaguzi wa nje
12. Kupokea na kujadili makadirio ya mapato na matumizi kwa mwaka 2024 pamoja na malengo ya mwaka 2024
13. Kumpitisha Mkaguzi wa nje wa hesabu za mwaka 2023
14. Uchaguzi wa Wajumbe wa Bodi na Kamati ya Usimamizi
15. Mengineyo yaliyowasilishwa ofisini kwa maandishi
16. Kuahirisha Mkutano

**NB: FOMU ZA KUGOMBEA UJUMBE WA BODI NA KAMATI YA USIMAMIZI ZITAANZA KUTOLEWA TAREHE 25/09/2023 HADI 01/10/2023 OFISINI KWA MENEJA MKUU KINONDONI.**

**BAZIL A. KIMARIO**  
**MWENYEKITI**