



**WAT SAVINGS AND CREDIT CO-OPERATIVE SOCIETY LIMITED.**

**"WAT SACCOS"**

**NAMBARI YA KUANDIKISHWA DSR- 596, S.L.P 5914 DAR ES SALAAM**

*Tel: 255 752903760/255657592898, email: info@watsaccos.or.tz*

01 AUGUST, 2023

**MWENYEKITI WA BODI YA WAT SACCOS LTD ANAWATANGAZIA WANACHAMA WOTE WENYE SIFA ZA KUWA VIONGOZI WA UWAKILISHI KWA MUJIBU WA SHERIA YA VYAMA VYA USHIRIKA NA MASHARTI YA CHAMA, KUFIKA OFISINI KUCHUKUA FOMU ZA KUGOMBEA NAFASI HIZO ZA UWAKILISHI KATIKA KILA KANDA( WILAYA ZAO HUSIKA)**

**FOMU ZITAANZA KUTOLEWA TAREHE 14/8/2023 KATIKA OFISI YA CHAMA KINONDONI B KATIKA OFISI YA MENEJA MKUU. MWISHO WAKUREJESHA FOMU ZA KUGOMBEA UWAKILISHI NI TAREHE 22/8/2023.**

**WANACHAMA WOTE WENYESIFA WANAKARIBISHWA KUGOMBEA UONGOZI WA UWAKILISHI ,UPATAPO TAARIFA HII TAFADHARI MTAARIFU NA MWENZAKO**

**BAZIL A. KIMARIO**

..........

**Mwenyekiti**

...04/08/2023...

**Tarehe**

